Quạt sàn di động TANK-42105DC
Mã sản phẩm
Dasin TANK-42105DC
Loại quạt
Quạt di động công nghiệp
Điện áp
220V/50Hz
Tốc độ điều khiển
7
Vòng quay cánh quạt
450 vòng/phút
Tốc độ gió
438 m/phút
Lưu lượng gió
391 m3/phút
Công suất
210 W
Cường độ dòng điện
1,70 A
Dasin TANK-42105DC: Giải pháp Làm mát Tối ưu cho Nhà xưởng và Không gian Lớn
Những Đặc điểm Vượt trội Làm Nên Sự Khác Biệt
2. Công nghệ Động cơ DC – Siêu Tiết kiệm điện: Đây chính là trái tim làm nên sự khác biệt. Động cơ DC không chỉ giúp quạt vận hành bền bỉ với 100% dây đồng nguyên chất, mà còn mang lại hiệu quả năng lượng đáng kinh ngạc. Ở công suất tối đa, quạt chỉ tiêu thụ 210W, nhưng khi hoạt động ở mức thấp nhất, con số chỉ là 11W/h. Đây là mức tiêu thụ điện năng không tưởng so với sức gió mà quạt tạo ra, giúp doanh nghiệp tiết kiệm một khoản chi phí vận hành khổng lồ.
Quạt di động tank
Quạt Tank di động dùng ở nhà xưởng lớn
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết
Thông số kĩ thuật quạt di động TANK-42105DC
Bảng Thông số
Mã sản phẩm
Dasin TANK-42105DC
Loại quạt
Quạt di động công nghiệp
Điện áp
220V/50Hz
Tốc độ điều khiển
7
Vòng quay cánh quạt
450 vòng/phút
Tốc độ gió
438 m/phút
Lưu lượng gió
391 m3/phút
Công suất
210 W
Cường độ dòng điện
1,70 A
Thông tin chung về sản phẩm
Kích thước sản phẩm
Dài 1170 x Rộng 500 x  Cao 1225 (mm)
Kích thước thùng đựng
1178 x 508 x 1190 (mm)
Đường kính cánh quạt
1050 mm (chất liệu composite)
Trọng lượng sản phẩm
N.W(kg): 46,0 ; G.W(kg): 52,8
Thương hiệu
Dasin – Đài Loan
Xuất xứ
Việt Nam
Bảo hành
24 tháng
Mức 7 (Cao nhất) 1,70 210 450 438 391
Mức 6 1,39 150 400
Mức 5 0,95 107 350
Mức 1 (Thấp nhất) 0,15 11 150
Ứng dụng Đa năng của Quạt sàn Dasin TANK-42105DC
Với sức mạnh và tính linh hoạt vượt trội, TANK-42105DC là lựa chọn lý tưởng cho:
kích thước và cân nặng của quạt TANK-42105DC
Địa chỉ Mua quạt Dasin TANK-42105DC Chính hãng và Uy tín
  • Website: https://quatdasinvn.com/
  • Hotline: 0906.395.144
  • Địa chỉ: 162A – Khu đô thị Đại Kim, Phường Định Công, Hà Nội.